Stjórn FLOG 2021-2022

Forseti: Fjóla Dögg Aðalsteinsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Varaforseti : Hekla María Oliver, 1. ár lífeindafræði

Ritari: Emilía Núr Magnúsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Gjaldkeri: Elsa Karen Sighvatsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Upplýsingafulltrúi lífeindafræði: Helga Rún Hlynsdóttir, 1. ár lífeindafræði

Upplýsingafulltrúi geislafræði:

Nýnemafulltrúar:

Stjórn FLOG 2020-2021

Forseti: Embla Björt Berndsen, 2. ár lífeindafræði

Varaforseti : Maríanna Ósk Jóhannsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Ritari: Valdís Lind Valdimarsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Gjaldkeri: Andrea Kemp, 2. ár lífeindafræði

Upplýsingafulltrúi geislafræði: Sara Rut Snorradóttir, 2. ár geislafræði

Upplýsingafulltrúi lífeindafræði:

Nýnemafulltrúar:      Geislafræði:

                                        Lífeindafræði: Ásta Kristín Jónsdóttir, 1. ár lífeindafræði

Stjórn FLOG 2019-2020

Forseti: Ásgerður Hlín Þrastardóttir, 2. ár lífeindafræði

Varaforseti : Þórunn Björk Sigurðardóttir, 2. ár geislafræði

Ritari: Svandís Davíðsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Gjaldkeri: Aldís María Antonsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Upplýsingafulltrúi geislafræði: Guðbjörg Helga Halldórsdóttir, 2. ár geislafræði

Upplýsingafulltrúi lífeindafræði: Arna Kristbjörnsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Nýnemafulltrúar:      Geislafræði:

                                            Lífeindafræði:

Stjórn FLOG 2018-2019

Formaður: Arna Steinunn Jónasdóttir, 3. ár lífeindafræði

Varaformaður : Guðrún Nanna Árnadóttir, 2. ár lífeindafræði

Ritari: Þröstur Hjálmarsson, 3 ár lífeindafræði

Gjaldkeri: Hekla Mjöll Finnbogadóttir, 3 ár lífeindafræði

Upplýsingafulltrúi geislafræði: Gunnlaug Margrét Ólafsdóttir,2 ár geislafræði

Upplýsingafulltrúi lífeindafræði: Sara Rut Huldudóttir, 3. ár lífeindafræði

Nýnemafulltrúar:      Geislafræði: Kristlaug Vera

                                            Lífeindafræði: Hugrún Egla

Stjórn FLOG 2017-2018

Formaður: Sigurgeir Örn Sigurgeirsson, 3. ár geislafræði

Varaformaður : Eydís Einarsdóttir, 3. ár geislafræði

Ritari: Hildur Alexandersdóttir

Gjaldkeri: Ingibjörg Hjörleifsdóttir, 2 ár lífeindafræði

Upplýsingafulltrúi geislafræði: Hugrún Pála Birnisdóttir

Upplýsingafulltrúi lífeindafræði: Þröstur Hjálmarsson, 2. ár lífeindafræði

Nýnemafulltrúar:      Geislafræði: Gunnlaug Margrét Ólafsdóttir

                                            Lífeindafræði: Melkorka María

Stjórn FLOG 2016-2017

Formaður: Eva Hauksdóttir, 3. ár lífeindafræði

Varaformaður & ritari: Anna Margrét Arnarsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Gjaldkeri: Sigríður Ólafsdóttir, 3. ár lífeindafræði

Upplýsingafulltrúi geislafræði: Eydís Einarsdóttir, 2. ár geislafræði

Upplýsingafulltrúi lífeindafræði, haustmisseri 2016: Tryggvi Helmutsson Lugmayr, 3. ár lífeindafræði

Upplýsingafulltrúi lífeindafræði, vormisseri 2017: Eva Hauksdóttir, 3. ár lífeindafræði

Nýnemafulltrúar:      Geislafræði: Hugrún Pála Birnisdóttir

                                            Lífeindafræði: Unnur Ósk Burknadóttir

Stjórn FLOG 2015-2016

Formaður: Stefanía Ásgeirsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Skemmtanastjóri: Ásdís Birna Hermannsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Gjaldkeri: Berglind Björk Magnúsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Upplýsingafulltrúi geislafræði: Sólveig Svava Gísladóttir, 2. ár geislafræði

Upplýsingafulltrúi lífeindafræði: Hildur Torfadóttir, 2. ár lífeindafræði

Nýnemafulltrúar:      Geislafræði: Eydís Einarsdóttir

                                             Lífeindafræði: Sunna Guðrún Traustadóttir

Stjórn FLOG 2014-2015

Formaður: Margrét Guðrún Gunnarsdóttir, 2.ár lífeindafræði

Varaformaður: Árný Björg Ósvaldsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Skemmtanastjóri: Dagný Ísafold Kristinsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Gjaldkeri: Sara Þöll Halldórsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Kynningafulltrúi geislafræði: Jóhanna Sigurðardóttir, 3. ár geislafræði

Kynningafulltrúi lífeindafræði: Guðný Klara Bjarnadóttir, 2. ár lífeindafræði

Nýnemafulltrúar:      Lífeindafræði: Halldóra Þórdís Skúladóttir

Geislafræði: Salóme Rós Guðmundsdóttir

Stjórn FLOG 2013-2014

Formaður: Vala Jónsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Varaformaður: Hallur Reynisson, 2. ár lífeindafræði

Skemmtanastjóri: Kristey Briet Gísladóttir, 2. ár lífeindafræði

Gjaldkeri: Silja Ýr S. Leifsdóttir, 2. ár lífeindafræði

Kynningafulltrúar geislafræði: Björk Baldursdóttir, 3. ár geislafræði og Linda Björk Bjarnadóttir, 2. ár geislafræði

Kynningafulltrúi lífeindafræði: Katrín Rún Jóhannsdóttir, 3. ár lífeindafræði

Nýnemafulltrúar: Hjördís Ólafsdóttir og Íris Mjöll Ólafsdóttir

STJÓRN FLOG 2012-2013

Formaður : Silja Rut Sigurfinnsdóttir – Lífeindafræði 3.ár – srs22(hjá)hi.is

Varaformaður & Kynningarfulltrúi : Ása Jacobsen – Lífeindafræði 4.ár – asj25(hjá)hi.is

Skemmtanastjóri : Helena Ýr Gunnarsdóttir – Lífeindafræði 2.ár – hyg6(hjá)hi.is

Gjaldkeri : Katrín Rún Jóhannsdóttir – Lífeindafræði 2.ár – krj32(hjá)hi.is

Kynningarfulltrúi geislafræði : Pétur Grétarsson – Geislafræði 2. ár – peg2(hjá)hi.is

Nýnemafulltrúi Lífeindafræði : Guðný Helga Vídalín Pálsdóttir

Nýnemafulltrúi Geislafræði : Linda Björk Bjarnadóttir

Nýnemafulltrúi Geislafræði haust 2012 : Hrund E. Thorlacius

Nýnemafulltrúi Lífeindafræði haust 2012: Sigríður Elfa Elídóttir

STJÓRN FLOG 2011-2012

Formaður : Kristbjörg Gunnarsdóttir – Lífeindafræði 3.ár

Varaformaður/Kynningarfulltrúi : Ása Jacobsen – Lífeindafræði 3.ár

Skemmtanastjóri : Silja Rut Sigurfinnsdóttir – Lífeindafræði 2.ár

Gjaldkeri : Sandra Dögg Vatnsdal – Lífeindafræði 3.ár

1.árs fulltrúi í Lífeindafræði : Sigurður Ýmir Sigurjónsson

1.árs fulltrúi í Geislafræði : Ragnheiður Anna Thorsdóttir

Skemmtanastjóri haust 2011 : Kata Pétursdóttir

STJÓRN FLOG 2010-2011

Formaður: Kristbörg Gunnarsdóttir – Lífeindafræði 2.ár

Varaformaður/Ritari: Sandra Dögg Vatnsdal – Lífeindafræði 2.ár

Skemmtanastjóri: Sandra Dögg Vatnsdal – Lífeindafræði 2.ár

Gjaldkeri: Sara Ragnheiður – Lífeindafræði 1.ár

Fulltrúi 1.árs í Lífeindafræði:

Reynir Hans Reynisson– Lífeindafræði 1.ár

Sara Ragnheiður – Lífeindafræði 1.ár

Fulltrúi 1.árs í Geislafræði: Ásta Fanney Gunnarsdótir – Geislafræði 1.ár

Formaður Haustönn 2010 : Ása Jacobsen – Lífeindafræði 2.ár

Gjaldkeri Haustönn 2010 : Silja Sigurfinnsdóttir – Lífeindafræði 2.ár

Varaformaður/Ritari 2010 : Kristbjörg Gunnarsdóttir – Lífeindafræði 2.ár

STJÓRN FLOG 2009-2010

Formaður: Signý Hersisdóttir – Lífeindafræði 2.ár

Varaformaður/Ritari: Gunnar Aðils Tryggvason – Geislafræði 3.ár

Skemmtanastjóri: Hildur Sigurgrímsdóttir – Lífeindafræði 2.ár

Gjaldkeri: Marta Serwatko – Lífeindafræði 1.ár

Fulltrúi 1.árs í Lífeindafræði:

Ása Jacobsen – Lífeindafræði 1.ár

Kristbjörg Gunnarsdóttir – Lífeindafræði 1.ár

Fulltrúi 1.árs í Geislafræði: Sædís Magnúsdóttir – Geislafræði 1.ár

STJÓRN FLOG 2008 – 2009

Formaður: Arna Óttarsdóttir – Lífeindafræði 3. ár

Gjaldkeri: Hulda María Guðjónsdóttir – Geislafræði 3. ár

Ritari: Valdís Klara Guðmundsdóttir – Geislafræði 3.ár

Skemmtanastjóri: Steinunn Erla Thorlacius- Geislafræði 3. ár

Kynningar- og skorarfulltrúar í geisla- og lífeindafræði:

Margrét Arnardóttir- lífeindafræði 3. ár

STJÓRN FLOG 2007-2008

Formaður: Valdís Klara Guðmundsdóttir – Geislafræði 2.ár

Gjaldkeri: Margrét Arnardóttir – Lífeindafræði 2. ár

Ritari: Sigurborg Sif Sighvatsdóttir – Lífeindafræði 1. ár

Skemmtanastjóri: Arna Óttarsdóttir – Lífeindafræði 2. ár

Kynningar- og skorarfulltrúar í geisla-og lífeindafræði:

Valdís Klara Guðmundsdóttir – geislafræði

Margrét Arnardóttir – lífeindafræði

STJÓRN FLOG 2006-2007

Formaður: Margrét Arnardóttir

Gjaldkeri: Bjartur Sæmundsson

Ritari: Hafdís Sigurðardóttir

Skemmtanastjóri: Valdís Klara Guðmundsdóttir

Kynningar- og skorarfulltrúar í geisla-og lífeindafræði:

Helga Lillian – geislafræði

Helga María – lífeindafræði